WFGame - Forum World For Game

WFGame forum game, Diễn đàn thế giới trò chơi - World For Game số 1 việt nam mang lại cảm giác giải trí thư giãn cho mọi người, giao lưu học hỏi sân chơi người việt

Bài MớiTopic Hot

WFGame
WFGame

Administrators
Điểm : 166
Bị Thích : 1
Gia Nhập : 23/06/2014
Một web game trung quốc mới được ra mắt cách đây không lâu. Đây là webgame tiên lộ lậu và chưa được đưa về việt nam nên không có server việt chính thức nhé chỉ có một vài server lậu đặt ở việt nam thôi. Nói về webgame tiên lộ thì chắc chắn một số game thủ sẽ nghĩ đến ngay tắm tiên và lộ hàng Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Clear. Quả đúng như thế mấy quản cáo của game tiên lộ này cũng toàn lộ hàng với tắm tiên luôn ấy, toàn hotgirl ngực to luôn nói vui thế thôi chứ đây cũng là một chiêu bài quảng cáo của game để cạnh tranh với các game khác mà.
Để đăng ký game các bạn truy cập: [You must be registered and logged in to see this link.] 
Sau khi đăng ký không cần email kích hoạt thì các bạn có thể đăng nhập vào game và thưởng thức.
Đăng nhập: [You must be registered and logged in to see this link.]
Đăng nhập vào game các bạn sẽ chọn nhân vật và ở đây mình sẽ chọn nhân vật nữ rất sexy luôn nhé Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Clear.
Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Untitled
Sau đó vài động tác kích chuột là lựa chọn class vũ khí cho mình Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Clear
Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Untitled3
Bây giờ nhân vật của mình đã có quần áo mặc rồi.
Webgame tiên lộ free vàng và đồng không khóa Untitled34
Còn chờ gì nữa nào các bạn cùng tham gia trải nghiệm game tiên lộ này nhé. Nhìn chỗ nhân vật các bạn có thấy được free rất nhiều vàng và bạc cả khóa và không khóa không?​

https://wfgame.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]